Home » SmÍ – Stjórnendur 2016

SmÍ – Stjórnendur 2016

Borgarholtsskóli:    
Ársæll Guðmundsson skólameistari arsaell@bhs.is
Ásta Laufey Aðalsteinsdóttir aðstoðarskólameistar asta@bhs.is
Hrönn Hilmarsdóttir sviðsstjóri hronnhil@bhs.is
Anton Már Gylfason áfangastjóri  anton@bhs.is
Hákon Már Oddsson sviðsstjóri hakon@bhs.is
Kristján Ari Arason sviðsstjóri krisara@bhs.is
Magnea Rannveig Hansdóttir fjármálastjóri magnea@bhs.is
Marin Björk Jónasdóttir sviðsstjóri marin@bhs.is
     
Fisktækniskóli Íslands    
Ólafur Jón Arnbjörnsson skólameistari olijon@fiskt.is
Ásdís V. Pálsdóttir aðstoðarskólastjóri sviðsstjóri og kennari  asdis@fiskt.is
     
Fjölbrautaskóli Snæfellinga:    
Hrafnhildur Hallvarðsdóttir skólameistari hrafnhildur@fsn.is 
Sólrún Guðjónsdóttir aðstoðarskólameistari solrun@fsn.is
     
Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra    
Ingileif Oddsdóttir skólameistari ingileif@fnv.is
Þorkell V. Þorsteinsson aðstoðarskólameistari  keli@fnv.is 
Ásbjörn Karlsson áfangastjóri asbjorn@fnv.is 
     
Fjölbrautaskólinn við Ármúla    
Ólafur H. Sigurjónsson skólameistari  ohs@fa.is 
Súsanna Margrét Gestsdóttir aðstoðarskólameistari margret@fa.is
Guðrún Narfadóttir áfangastjóri gnarfa@fa.is 
Helmut Hinrichsen gæðastjóri helmut@fa.is 
Steinunn H. Hafstað fjarnámsstjóri steinunn@fa.is 
Jóna Guðmundsdóttir sviðsstjóri jona@fa.is 
     
Fjölbrautaskóli Suðurlands    
Olga Lísa Garðarsdóttir skólameistari olgalisa@fsu.is
Þórarinn Ingólfsson aðstoðarskólameistari  toti@fsu.is 
Björgvin E. Björgvinsson áfangastjóri aegirsig@fsu.is   
     
Fjölbrautaskóli Suðurnesja    
Kristján Ásmundsson Skólameistari kras@fss.is
Guðlaug M. Pálsdóttir aðstoðarskólameistari  gp@fss.is 
Elín Rut Ólafsdóttir áfangastjóri ero@fss.is 
Ægir Karl Ægisson áfangastjóri aegirkarl@fss.is 
     
Fjölbrautaskóli Vesturlands    
Ágústa Elín Ingþórsdóttir skólameistari agusta@fva.is
Dröfn Viðarsdóttir aðstoðarskólameistari  drofn@fva.is 
Jónína Halla Víglundsdóttir  áfangastjóri jonina@fva.is
Guðrún Gísladóttir fjármálastjóri gudrung@fva.is
     
Fjölbrautaskólinn í Breiðholti    
Guðrún Hrefna Guðmundsdóttir  skólameistari ghg@fb.is
Magnús Ingvason aðstoðarskólameistari  min@fb.is
Berglind Halla Jónsdóttir áfangastjóri bhj@fb.is 
Ingibjörg Dís Geirsdóttir fjármálastjóri idg@fb.is 
     
     
Fjölbrautaskólinn í Garðabæ    
Kristinn Þorsteinsson skolameistari kristinn@fg.is
Snjólaug Elín Bjarnadóttir aðstoðarskólameistari  snjolaugb@fg.is 
Kristín Helga Ólafsdóttir áfangastjóri kho@fg.is
Guðmundur Stefán Gíslason verkefnastjóri  gudmundurg@fg.is 
     
Flensborgarskólinn í Hafnarfirði    
Magnús Þorkellsson skólameistari maggi@flensborg.is
Erla S. Ragnarsdóttir aðstoðarskólameistari  hrefna@flensborg.is 
Þorbjörn Rúnarsson áfangastjóri tobbi@flensborg.is 
Álfheiður Eva Óladóttir mannauðsstjóri alfheidur@flensborg.is
     
Framhaldsskólinn í Austur-Skaftafellssýslu  
Eyjólfur Guðmundsson skólameistari eyjolfur@fas.is
Hildur Þórsdóttir  áfangastjóri hildur@fas.is
     
Framhaldsskólinn á Húsavík    
Herdís Þuríður Sigurðardóttir skólameistari  herdis@fsh.is 
Halldór Jón Gíslason aðstoðarskólameistari  halldor@fsh.is
     
Framhaldsskólinn á Laugum    
Sigurbjörn Árni Arngrímsson skólameistari bjossi@laugar.is
Hallur B. Reynisson áfangastjóri hallur@laugar.is 
Þórunn Sigtryggsdóttir fjármálastjóri thorunn@laugar.is 
     
Framhaldsskólinn í Mosfellsbæ    
Guðbjörg Aðalbergsdóttir skólameistari gudbjorg@fmos.is
Guðrún Guðjónsdóttir aðstoðarskólameistari  gudrun@fmos.is 
     
Framhaldsskólinn í Vestmannaeyjum    
Helga Kristín Kolbeins skólameistari helgak@fiv.is 
Björgvin Eyjólfsson aðstoðarskólameistari  bjorgvin@fiv.is
     
Handverks- og Hússtjórnarskólinn á Hallormsstað  
Bryndís Fiona Ford skólameistari bryndis@hushall.is
     
Hússtjórnarskólinn í Reykjavík    
Margrét Dóróthea Sigfúsdóttir skólameistari margret@husstjornarskolinn.is
     
Kvennaskólinn í Reykjavík    
Hjalti Jón Sveinsson skólameistari hjalti@kvenno.is
Oddný Hafberg aðstoðarskólameistari  oddnya@kvenno.is
Ingibjörg Axelsdóttir námstjóri ingibjorga@kvenno.is 
Guðný Rún Sigurðardóttir fjármála- og skrifstofustjóri  gudnyrun@kvenno.is 
     
Menntaskólinn að Laugarvatni    
Halldór Páll Halldórsson skólameistari hph@ml.is   
Áslaug Harðardóttir áfangastjóri aslaug@ml.is
     
Menntaskóli Borgarfjarðar    
Guðrún Björg Aðalsteinsdóttir skólameistari gudrunbjorg@menntaborg.is 
Lilja S. Ólafsdóttir aðstoðarskólameistari  lilja@menntaborg.is
Helga Karlsdóttir fjármálastjóri helga@menntaborg.is
     
Menntaskólinn á Akureyri    
Jón Már Héðinsson skólameistari jmh@ma.is 
Sigurlaug A. Gunnarsdóttir aðstoðarskólameistari  sag@ma.is 
Alma Oddgeirsdóttir sviðsstjóri alma@ma.is 
     
Menntaskólinn á Ísafirði    
Hildur Halldórsdóttir skólameistari hildur@misa.is 
Heiðrún Tryggvadóttir aðstoðarskólameistari heidrun@misa.is
Friðgerður Ómarsdóttir fjármálastjóri fridgerd@misa.is 
Andrea Harðardóttir áfangastjóri andrea@misa.is
     
Menntaskólinn á Egilsstöðum    
Árni Ólason skólameistari arniola@me.is
Bára Mjöll Jónsdóttir kennslustjóri fjarnáms  bmj@me.is
Elín Rán Björnsdóttir mannauðsstjóri elin@me.is
Arnar Sigbjörnsson áfangastjóri arnarsig@me.is
Katrín María Magnúsdóttir fjármálastjóri katrin@me.is
     
Menntaskólinn á Tröllaskaga    
Lára Stefánsdóttir skólameistari lara@mtr.is 
Jóna Vilhelmína Héðinsdóttir aðstoðarskólameistari  villa@mtr.is 
     
Menntaskólinn í Kópavogi    
Margrét Friðriksdóttir skólameistari margret.fridriksdottir@mk.is 
Helgi Kristjánsson aðstoðarskólameistari  helgi.kristjansson@mk.is 
Baldur Sæmundsson áfangastjóri verknáms  baldur.saemundsson@mk.is 
Helene H. Pedersen áfangastjóri bóknáms  helene.pedersen@mk.is 
Sigríður Guðrún Sveinsdóttir kennslustjóri sigridur.gudrun.sveinsdottir@mk.is
Ásdís Ó Vatnsdal kennslustjóri asdis.vatnsdal@mk.is
     
Menntaskólinn í Reykjavík    
Elisabet Siemsen rektor rektor@mr.is
Bjarni Gunnarsson konrektor bjarni@mr.is 
Ólöf Erna Leifsdóttir kennslustjóri  oloferna@mr.is 
     
Menntaskóli í Tónlist    
Kjartan Óskarsson Skólameistari kjartan@menton.is
     
Menntaskólinn við Hamrahlíð    
Lárus H. Bjarnason rektor rektor@mh.is 
Steinn Jóhannsson konrektor sigurborg@mh.is 
Helga Jóhannsdóttir áfangastjóri hej@mh.is
     
Menntaskólinn við Sund    
     
Helga Sigríður Þórsdóttir konrektor helgath@msund.is
Leifur Ingi Vilmundarson kennslustjóri  leifuriv@msund.is 
Ágúst Ásgeirsson námskrárstjóri agusta@msund.is
     
Tækniskólinn    
Jón B. Stefánsson skólameistari jbs@tskoli.is
Þór Pálsson aðstoðarskólameistari  thp@tskoli.is
Halldór Hauksson áfangastjóri hah@tskoli.is 
Björg Jónsdóttir rekstrar- og fjármálastjóri  bj@tskoli.is 
Gunnar Kjartansson skólastjóri gkj@tskoli.is
Guðrún Randalín Lárusdóttir skólastjóri grl@tskoli.is
Kolbrún Kolbeinsdóttir skólastjóri kk@tskoli.is 
Ragnheiður Bjarnadóttir skólastjóri rab@tskoli.is 
Ragnhildur Guðjónsdóttir skólastjóri rag@tskoli.is
Valdemar G. Valdemarsson skólastjóri vgv@tskoli.is
Jón Hjalti Ásmundsson skólastjóri jha@tskoli.is
     
Verkmenntaskóli Austurlands    
Elvar Jónsson skólameistari elvar@va.is 
Þorbjörg Ólöf Jónsdóttir áfangastjóri bobba@va.is 
     
Verkmenntaskólinn á Akureyri    
Sigríður Huld Jónsdóttir skólameistari huld@vma.is
Anna María Jónsdóttir aðstoðarskólameistari annamaria@vma.is
Jóhannes Árnason áfangastjóri jarn@vma.is
Baldvin B. Ringsted sviðsstjóri verk- og fjarnám baldvin@vma.is 
Harpa Jörundardóttir sviðsstjóri brautarbrú og starfsbraut harpajora@vma.is
ÓMar Kristinsson sviðsstjóri stúdentsprófsbrautir omar@vma.is
Hrafnhildur Haraldsdóttir rekstrar- og fjármálastjóri hrafnhildur@vma.is
Sigurður Hlynur Sigurðsson áfangastjóri shs@vma.is
     
Verzlunarskóli Íslands    
Ingi Ólafsson skólastjóri ingi@verslo.is 
Þorkell Diego yfirkennari  thorkell@verslo.is
Guðrún Inga Sivertsen Verkefnastjóri gunninga@verslo.is
Sigurlaug Kristmannsdóttir fjarnámsstjóri sigurlaug@verslo.is
Klara Hjálmtýsdóttir áfangastjóri klara@verslo.is